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UTANGULIZI

Hii ni shule ya awali na msingi inayotumia lugha ya Kiingereza katika kufundisha inatumia mitaala ya

Wizara ya Elimu na Ufundi.
Tko pembezoni mwa barabara ya

a wanafunzi wa awali na msingi wanaoanza na wanaohamia kutoka kwenye

Morogoro jirani na Kanisa Katoliki Mbezi ( Mizani ya Zamani)

USAJILI : Inapoke
shule zingine.
HUDUMA ZITOLEWAZO

& Chakula cha asubuhi na mchana kwa wanafunzi wote.

& Usafiri wa uhakika kwa wote wanaohitaji huduma hii kwa vituo tulivyovipanga.
< Mahitaji na huduma nyingine muhimu kwa wanafunzi zinatolewa.

MUHULA WA MASOMO
Kuna mihula miwili(2) kwa mwaka. Muhula wa

Novemba.
Ada ya kila muhula hulipwa yote kwa kila muhula unapoanza inaweza kulipwa kwa mwaka mzima.

Pia mzazi mwenye mtoto zaidi ya mmoja atapewa punguzo.
ya CRDB AKAUNTI NA. 0111014593200

kwanza huanza Januari hadi Juni na wa pili Julai hadi

Malipo yote ya ada na usafiri yafanyike kupitia Bank

BABY CLASS, MIDDLE CLASS, PRE - UNIT ,I ,II,III &V
ROBO YA PILI ‘ ROBO YA TATU \ ROBO YA NNE

; ROBO YA KWANZA
(JAN — MAR ) ( APR —JUNE ) (JULY — SEPT) (SEPT -DEC )
'Ada 475,000/ = 475,000/ = \ 475,000/ = \ 375,000/=J
| s
IV
ROBO YA KWANZA ROBO YA PILI ‘ ROBO YA TATU ROBO YA NNE
(JAN —MAR ) ( APR_—JUNE) (JULY —SEP) (SEPT - DEC )
Ada 775,000/ = 775,000/ = \ 625,000/= | 375,000/=
VI
MUHULA I (JAN - MEI) MUHULA II (JULAI - DEC)
Ada 1,600,000/= 1,600,000/=
VII
MUHULA I (JAN - MEI) | MUHULA II (JUNE - AUG) 5
Ada 2,000,000/= 1,200,000/=
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MALIPO KWA ANAYEANZA

Usaijili 1

Fomu ya kujiunga

S e S ————

Dayari ( Diary ) | TSH. 224’000/_—_ )
Kitabu cha ripoti I

Tahadharn

Matibabu ':

MALIPO YA UNIFORM

Sare pea 3 _;_4'
Sweta 1 (Kenya ),4__} ~
Soksi pea 2 |

s ' '71

TSH. 176,000/=

MALIPO YA UNIFORM YA BWENI

Tracksuit pea 2

Tracksuit ya kulalia wakati wa
_baridi

'Nguo za michezo (jezi) pea 2

Sketi / kaptura dark blue na (. ‘ TSH. 276,000/=
Tshirt I ’ /
Mashuka pea 2 ( piece 4)

Jozi mbili za soksi
| Chandarua

. Nguo za Jumapili

MALIPO YOTE YA UNIFORM YALIPWE BANK KWENYE
ACCOUNT NO.0150014593201 CRDB BANK

' ?)FIBI: Usafiri utalipiwa'kwa kila. muhula na itategemea na sehemu atokako mwanafunzi. Gharama
Izcl)tlzt:cljilltka kulingana na bei ya mafuta kwa wakati huo. Wazazi watakuwa wakijulishwa kuhusu badiliko

SARE: Sare zinapatikana hapa ha

na ubora tofauti wa mavazi. Wan

pa shuleni ili kuondoa tofauti zinazoweza kujitokeza kwa kuwa na rangi
ajili ya michezo.

afunzi wanatakiwa kuwa na viatu vyeusi vya ngozi na raba nyeupe kwa

NB:1. Madarasa ya mitihani,ada italipwa tofauti.

2. Ada lazima ilipwe kabla ya kufungua shule
PESA IKILIPWA SHULENI HAIRUDISHWLI.
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